ผศ.ดร.นครินทร์ พริบไหว คณบดีวิทยาลัยแม่ฮ่องสอน มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาเขตแม่ฮ่องสอน ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีมอบสัมฤทธิบัตรแก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษาระดับชั้นอนุบาล 3 ประจำปีการศึกษา 2565 เมื่อวันที่ 11 มีนาคม 2566 ณ ห้องประชุมทุ่งกองมู มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาเขตแม่ฮ่องสอน โดยมีนักเรียนที่เข้ารับมอบสัมฤทธิบัตร จำนวน ทั้งสิ้น 8 คน
![](https://www.msc.cmru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449599658_777885604502957_7232841785506640420_n.jpg)