เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2566 วิทยาลัยแม่ฮ่องสอน มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาเขตแม่ฮ่องสอน จัดพิธีรับขวัญปวารณาตัวเป็นศิษย์นักศึกษาโครงการผลิตและพัฒนาครู CMRU MODLE ประจำปีการศึกษา 2566 โดยได้รับเกียรติจาก อาจารย์ ดร.ถนัด บุญชัย รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ ประจำวิทยาเขตแม่ฮ่องสอน เป็นประธานในพิธี พร้อมให้โอวาทแก่นักศึกษา พร้อมด้วยผู้ทรงคุณวุฒิ คณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรร่วมเป็นเกียรติในพิธี ณ ห้องประชุมทุ่ง
ภาพ / ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ สำนักงานวิทยาเขตแม่ฮ่องสอน
รูปภาพเพิ่มเติม : https://photos.app.goo.gl/ExFu7wXawsjswFQRA
.
![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcc/1/16/1f4dd.png)
ปัญญาเพื่อความเจริญงอกงาม